loading...

Mca Tricky- Maisha ni kama Baiskeli. Ft Nyachio Mp3 Télécharger

Share
Add
  • Published on Jul 18, 2018

  • A part two of the previous clip (Mzazi henry desagu),,African parents Vs their children who are not for education .
  • Mca Tricky- Maisha ni kama Baiskeli. Ft Nyachio tags

Comments

  • Henry DeSagu
    Henry DeSagu 6 months ago

    😂😂😂😂kuna mtu anafaa viboko hapo

  • Margaret Mshai
    Margaret Mshai 6 months ago

    wapi likes za nyachio

  • Life Probe
    Life Probe 6 months ago (edited)

    Hahaha. MCA unafaa uwache shule, uende ufanye kazi kwa blueband kama hiyo uniform yako.😂😂😂

  • Henry Muhia
    Henry Muhia 6 months ago

    Tungekuwa madaktari sisi wote nani angegonjeka😂😂

  • Enews worldwide
    Enews worldwide 6 months ago

    Tanzania kama kawaida nakufatilia naitwa BANGALO yani tiriki sana

  • Moses Mureithi
    Moses Mureithi 6 months ago

    Kichwa ya toothbrush, magoti iko class eight..Number 304, Tricky Usijali , Bora Uhai.Hii imekill..

  • GitzHQ
    GitzHQ 6 months ago

    Tricky, umebakisha socks za white na viatu ukae kama player wa Brazil 😂

  • kelvyn charlie
    kelvyn charlie 6 months ago

    huyo jamaa vile huongea bila kueka hata comma... 😂😂😂... tricky sana

  • Derrick Muchiri
    Derrick Muchiri 6 months ago

    Ako class three magoti iko class eight😹😹😹🔥🔥

  • Charlie Vlogs
    Charlie Vlogs 6 months ago

    I love you

  • Eric Onchiri
    Eric Onchiri 6 months ago

    Nyachio uko fitty... Tricky sana

  • Abdinasir Shalle
    Abdinasir Shalle 6 months ago

    Watu wote wakiwa madaktari nani atakuwa mgonjwa 😂

  • Abdul Jumaa
    Abdul Jumaa 6 months ago

    #MCA

  • captain chosen
    captain chosen 6 months ago

    Nyachio wapi sawati yako😂😂😂😂

  • Ann Jawa
    Ann Jawa 6 months ago

    Hahaha

  • Abdul Jumaa
    Abdul Jumaa 6 months ago

    Hahahahahaha......dady bwnaa kwnn haukuwa dactar

  • Swaash Gang
    Swaash Gang 6 months ago

    hahah noma sana...

  • mercy gavala Janahi
    mercy gavala Janahi 6 months ago

    😂😂😂😂love you tricky 👏👏👏👊👊👌

  • Lyn Lyn
    Lyn Lyn 6 months ago

    Hahahahaha nimekwama hapo kwa daktari 😃😃😃😃😃😃😃👌👌👌👌

  • Mary Paul
    Mary Paul 6 months ago

    Nyachio kwan madkari hawagonjekagi,,this has killed me,,,,,for sure you have made my day,,,,,,endeleeni ivo ivo